Coffe Love
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Coffe Love

Trong ly cà phê có hương vị của cuộc sống

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Hướng dẫn post hình lên diễn đàn
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptyMon Apr 13, 2009 10:09 pm by Admin
+ Nếu có sẵn ảnh ở máy :
Cách 1 : Bạn hãy tải ảnh lên …

Comments: 8
Hướng dẫn Gửi nhạc lên diễn đàn
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptyFri Apr 10, 2009 2:13 am by Admin
Hướng dẫn Gửi nhạc lên diễn đàn

1 . Bạn đăng nhập …

Comments: 0
Hướng dẫn post nhạc từ máy tính lên forum
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptyFri Apr 10, 2009 1:43 am by Admin
Hướng dẫn tải nhạc từ máy tính

Các bạn nên chuyển …

Comments: 3
Hướng dẫn post nhạc từ trang web lên forum
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptySun Mar 29, 2009 7:49 am by Admin
Hướng dẫn từ trang web : Nhaccuatui

1.Click vào web [url=http://www.nhaccuatui.com/]

Comments: 3
Hướng dẫn một số hots free dành cho việc upload nhạc
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptyFri Apr 10, 2009 1:49 am by Admin
Một số hots free dành cho việc upload nhạc

[url=http://truongton.net/forum/vcheckvirus.php?url=http%3A%2F%2Fwww.freehomepages.com]

Hướng dẫn cách kiếm file nhạc
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptyFri Apr 10, 2009 1:38 am by Admin
Hướng dẫn cách kiếm file nhạc

Lưu ý: không khuyến khích …

Comments: 2
Nội Quy Diễn Đàn Coffee Love
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptySun Mar 29, 2009 7:38 am by Admin
Coffee Love là một website phi chính trị, tập hợp các thành …

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
Admin (94)
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? Vote_lcapTÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? I_voting_barTÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? Vote_rcap 
muc_ong7988 (44)
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? Vote_lcapTÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? I_voting_barTÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? Vote_rcap 

TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ?

Go down 
Tác giảThông điệp
muc_ong7988
"Super Moderator"
TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? Ut9
muc_ong7988

TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? Empty
Bài gửiTiêu đề: TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ?   TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ? EmptySun Apr 12, 2009 12:50 am

TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ??????????????

tình bạn là 1 thứ bền chặt hơn cả tình iu ^&^ . chỉ có tình bạn mới ở bên ta mãi , tình bạn là nơi dể mình tâm sự và nói nhứng diểu thắc mắc cho bạn mình nghe ^&^ có dúng zậy hok ta Question Question Question

Nhưng nói cách khác tình bạn có hai loại : xấu và tốt .

Xấu là họ típ cận ta với danh nghĩa là tình bạn nhưnh trên thực chất họ có kế hoạch nào dó Suspect Suspect Suspect

người bạn thật sự là khi:

+ hiểu bạn khi bạn không nói

+ Không cần bạn làm những gì để trả ơn cho họ, không cần ban phải đáp trả lại những gì họ dành cho bạn.

+ Không cần bạn phải là người này, người kia .. họ chỉ muốn bạn là chính bạn mà thôi.

+ Là người mà khi bạn vấp ngã, mất thăng bằng hay gặp điều gì đó tưởng chừng như không qua nổi thì họ vẫn bên bạn. Không xa lánh bạn..

+ Là người luôn cùng bạn khi "dở hơi" nhất như đạp xe đạp dưới mưa, ăn kem vào mùa đông,... Dù mưa gió vẫn đến khi người bạn đó biết bạn cần ai đó để nghe bạn nói hay chỉ đơn giản là nghe bạn khóc mà thôi.

+ Là người mà bạn có thể tự hào rằng bạn có thể nói với người ta những việc làm ngốc nghếch nhất của bạn từ tuổi mầm non....

Tất cả đó là 1 người bạn thực sự. dù nó khá ko giống với thực tế nhưng mình đã có những người bạn thực sự. Tât nhiên Tình bạn đó dù có vĩnh hằng hay không nhưng tất cả đều không quan trọng. Điều quan trọng nhất là người đó đã đi qua đời bạn, đã làm cho bạn hiểu được giá trị của bản thân.

có ai có thể biết tại sao bạn bè lại có thể phản bội nhau??? Có ai như tôi ko đây?KHi tôi thấy có thể nói đó chỉ là 1 lời nói thật của một người bạn . Vậy mà tại sao lại bị người ta hiểu sai đi để đến mức ko còn là bạn của nhau nữa??? Người ta vẫn nói sự thật mất lòng, người xưa nói thật đúng. cuộc sống thật nhiều mặt, cả con người cũng vậy...thật chất cuộc sống chỉ phục vụ cho con người mà thôi nhưng ở đây con người đã thay đổi vì cuộc sống....

Có nhiều người nghĩ rằng mình đã có được một tình bạn thật đẹp đẽ, nhưng liệu sự thật thì có như vậy? Nhiều khi tôi từng nghĩ rằng tôi đã có một tình bạn đẹp nhưng thực tế thì thường là sự phũ phàng, sự lừa dối, su tro tren mà bạn dành cho tôi mà thôi. Tôi đã rất đau lòng mỗi khi nghĩ đến tình bạn giữa chúng tôi. Liệu chúng tôi có thật sự đã là bạn thân của nhau và tình bạn của chúng tôi có thật sự đổi thay??

Tình bạn là một thứ vô hình. Tình bạn là thứ khó nắm bắt, khó giữ lấy, nó rất dễ vỡ chỉ cần một lý do nhỏ thôi thì tình bạn ấy thành con dao đâm ngược lại bạn. affraid affraid affraid

Chúng tôi đã là bạn của nhau từ rất lâu. Chúng tôi thật sự hiểu nhau hay chi la su ngo nhan của bản thân mih tui mà thôi? Neutral

Nhưng đến bây giờ. Neutral
Nhiều lúc tôi tung nghĩ den tình ban cua chung tui, tui thay that su vui nhung khi nghi den chuyen ban lam phía sau tui, tui thấy mình là một đúa wa’ ngốc va tui that vong ve ban wa' nhieu`.... Bạn và tôi đã có khoảng cách vì nhiều lý do khiến tui khó giải thích. Tình cảm giữa chúng tôi ngày càng rạn nứt. Liệu do tôi ích kỉ , tôi đã sai khi tin bạn wa’ nhiều hay bạn tôi là kẻ nhiều mặt? Nhiều khi suy nghĩ rất kĩ mà tôi vẫn không thể hiểu nổi rằng bạn tôi có phải người tốt không? là người mà tui từng đặt rất nhiều lòng tin. Con người mà tôi đã từng tin tưởng và coi như người thân? Tôi rất buồn. tui thật sự đau,một cảm giác thật khó chịu bạn ah`,bạn đã tự cho mình lun đúng, lun tốt ở mọi chiện, Và thật sư đã bao giờ bạn bít nhìn lại chính bản thân bạn chưa? Neutral Neutral Neutral

TÌNH BẠN LÀ GÌ NHỈ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình bạn ???
» Tình bạn khi trở mặt
» Bí mật tình bạn
» Tình bạn và Tình yêu
» Linh tính là gì ?